Chào mừng!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

Đăng ký ngay!

Hướng Dẫn Đăng Bài Kiếm Tiền Với NEWS.THACH.TOP

Hồ V. Thạch

DienDanIT 2018
VNĐ
13,306
VNĐ
13,306

Xin Chào Mọi Người !
Mình Là Thạch, Hiện là ADMIN Của Thach.Top và hệ thông NEWS.THACH.TOP là Website con được tạo ra giúp mọi người kiếm tiền từ Web của mình.
HỆ THỐNG CHO PHÉP BẠN KIẾM TIỀN TỪ LƯỢT XEM CỦA BÀI VIẾT, VÀ ĂN % TIỀN TỪ TÀI KHOẢN
Xin vui lòng, Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem nội dung URL.
100đ. 1 lượt xem = bạn được 100đ1000 lượt xem = bạn có 100.000 VNĐ.
Hỗ Trợ Rút về MOMO, TCSR, TSR, ATM - BANKING...v.v. (Cập Nhập tài khoản rút tiền

CHỨC NĂNG HỆ THỐNG:
Trang Website chỉ tạo ra cho người rảnh rỗi mà thừa thời gian kiếm tiền.
Hãy Chia Sẽ Cho Bạn Bè của bạn để kiếm tiền cùng nhé. !
BẮT BUỘC: BẠN HÃY ĐỌC ĐIỀU KHOẢN TRƯỚC KHI THAM GIA NHÉ.!

Bạn có muốn kiếm tiền trực tuyến? Trang web của chúng tôi được xây dựng dựa trên nỗ lực của những độc giả giống như bạn. Những độc giả không có kinh nghiệm làm nhà văn nhưng quyết định kết hợp một danh sách và gửi nó vào.
Vì vậy, đây là thỏa thuận: Chúng tôi sẽ trả cho bạn cho những nỗ lực của bạn. Bạn không cần phải là một chuyên gia, bạn chỉ cần có tiếng Việt ngang với người bản ngữ, khiếu hài hước và tình yêu đối với những điều khác thường hoặc thú vị.
Bạn không cần phải có bất kỳ kinh nghiệm liên quan hoặc có bất kỳ bằng cấp cụ thể nào, nhưng bạn cần phải:
  • Sở hữu khả năng sáng tạo tuyệt vời
  • Có một con mắt sắc sảo để biết chi tiết
  • Thể hiện niềm đam mê sáng tạo nội dung
  • Luôn đi đầu trong các xu hướng
Top Web được Copy
Để giúp bạn giải quyết một số ý tưởng, những danh sách mà độc giả của chúng tôi yêu thích nhất (và những danh sách mà chúng tôi sẽ trả tiền nhiều nhất).
Bạn Có Thể Copy Các bài viết từ các website nổi tiếng như:
YÊU CẦU: Ghi Nguồn Bài Viết Trang Bạn Copy | Các Bài Viết Không Ghi Nguồn sẽ được giữ lại không duyệt.
Kiếm Tiền
Bạn sẽ kiếm được doanh thu cho mỗi bài viết được xuất bản.
  • Không giới hạn các bài báo được xuất bản
  • Thanh toán qua MOMO, TCSR, TSR, ATM - BANKING.
  • Hệ thông giới thiệu kiếm tiền.
  • Cho Phép Viết Bài Pr Cho Bạn Thân.
KHÔNG ĐƯỢC KIẾM TIỀN
Bạn Sẽ Không kiếm được tiền vì lý do sau:
  • Fake IP để xem.
  • Mở Cùng 2,3,4 TAB Trên Trình Duyệt để Xem.
  • Load Lại Trang Nhiều Lần để xem.
CÁC HÀNH VI SAI PHẠM NHIỀU LẦN, SẼ BỊ KHÓA TÀI KHOẢN VÀ TRỪ LUÔN SỐ TIỀN ĐANG CÓ Ở HỆ THỐNG.
MẸO: SAU KHI ĐƯỢC DUYỆT BÀI, HÃY CHIA SẼ LÊN MẠNG XÃ HỘI ĐỂ ĐƯỢC NHIỀU LƯỢT XEM HƠN.

Bài mới nhất

Top Bottom